การจองออนไลน์

รับประกันราคาที่ดีที่สุด
(0-12 ปี)
มีรหัสหรือไม่

Sales Office

Asia Pacific

Thailand
Bangkok Sales Office

Tel: +66 2 365 7500
Fax: +66 2 365 7797
Email: reserveanantara@anantara.com

Singapore
Ryan Le

Tel: +65 6881 6939
Email: rle@minornet.com

China
Tommy Lai Chi-On

Tel: +66 2 365 5701
Email: ltommy@minornet.com

Louisa Sun

Tel: +86 21 23132828
Email: lsun@minornet.com

Ivy Guo

Tel: +86 21 23132878
Email: iguo@minornet.com

Hong Kong
Polly Sum

Email: psum@minornet.com

Anantara Vacation Club - Hong Kong Office

Tel: +852 22169333
Email: hk-previewinquiry@anantaraclub.com

India
Mr. Shannon Creado

Tel: +91 98 333 19605
Email: screado@minornet.com

Japan
Ms. Junko Nishizawa

Tel: +81 8037077693
Email: jnishizawa@minor.com

Australia

Australia
Juanita Von Stieglitz

Tel: +612-9432-7828
Email: jstieglitz@minornet.com

Margi Jansma

Tel: +618-6263-4445
Email: mjansma@minornet.com

Lauren Jansma

Tel: +612 9432 7828
Email: ljansma@minornet.com

Europe

Germany
Mr. Rolf G. Hinze

Tel: +49-6102-7996816
Email: rhinze@minornet.com

Gitte Hinze

Tel: +49 6102 7996810
Email: gitte.hinze@finesthotelcollection.de

United Kingdom
Dominic Smith

Tel: +44 2072 371 772
Email: dosmith@minornet.com

Rowan Hampson

Tel: +44 2088 763 086
Email: rhampson@minornet.com

Roger Plumpton

Tel: +44 1372 210 210
Email: roger.plumpton@hosmark.com

Ireland
Skip Heinecke

Tel: +353 579 125 617
Email: skipheinecke@gmail.com

Russia and CIS
Victoria Kolikova

Tel: +7 925 824 7511
Email: vkolikova@minornet.com

Natalia Voskanyants

Tel: +7 915 228 1531
Email: nvoskaniantc@minornet.com

Spain
Vanessa Tondorf

Tel: +34 607790056
Email: vtondorf@minornet.com

Middle East

Middle East
Mr. Zeid Malhas

Tel: +971 4 436 3434
Email: zmalhas@anantara.com

North America (USA & Canada)

North America (USA & Canada)
Viktoria Riley

Tel: +1 754-212-5492
Email: vriley@minornet.com

South America

Brazil
Leo Melro

Tel: +55 11 9 8075 3232
Email: lmelro@minor.com

Clara Campos

Tel: +55 11 99262 7847
Email: ccampos@minor.com

Mexico
Pedro Casique

Tel: +52 1 55 3103 4955
Email: pcasique@minor.com

โรงแรม รีสอร์ท แอนด์ สปา ในเครืออนันตรา
ชั้น 18 อาคารเบอร์ลี่ยุคเกอร์
99 ซอยรูเบีย ถนนสุขุมวิท 42
กรุงเทพมหานคร 10110 ประเทศไทย
อีเมล: reserveanantara@anantara.com